EPP 5 AGRICULTURE GAME QUIZ 5

Quiz
•
others
•
5th Grade
•
Hard
TLE CALAMBA
FREE Resource
10 questions
Show all answers
1.
MULTIPLE CHOICE QUESTION
30 sec • 1 pt
1. Si Peru ay nagbenta ng itlog na galing sa kanyang alagang manok. Kung ang isang itlog ay nagkakahalaga ng P8.75, magkano ang halaga ng isang dosena?
2.
MULTIPLE CHOICE QUESTION
30 sec • 1 pt
2. Kung isang kilong karne ng baboy ay P145.00, magkano ang tatlong kilo?
3.
MULTIPLE CHOICE QUESTION
30 sec • 1 pt
3. Paano mo malalaman kung ang proyektong pag-aalaga ng hayop ay kumikita o hindi?
4.
MULTIPLE CHOICE QUESTION
30 sec • 1 pt
4. Alin ang may mas mataas na presyo ng itlog?
5.
MULTIPLE CHOICE QUESTION
30 sec • 1 pt
5. Ang mga lalaking itik ay ibinebenta para sa kanyang karne. Ang isang itik ay nagkakahalaga ng P165.00, magkano ang halaga ng limang itik?
6.
MULTIPLE CHOICE QUESTION
30 sec • 1 pt
6. Ano ang isa sa mga gawain na kailangan sa pagtutuos?
7.
MULTIPLE SELECT QUESTION
30 sec • 1 pt
7. Bakit mahalaga ang istratehiya sa pagsasapamilihan ng alagang isda?
Create a free account and access millions of resources
Similar Resources on Wayground
Popular Resources on Wayground
18 questions
Writing Launch Day 1

Lesson
•
3rd Grade
11 questions
Hallway & Bathroom Expectations

Quiz
•
6th - 8th Grade
11 questions
Standard Response Protocol

Quiz
•
6th - 8th Grade
40 questions
Algebra Review Topics

Quiz
•
9th - 12th Grade
4 questions
Exit Ticket 7/29

Quiz
•
8th Grade
10 questions
Lab Safety Procedures and Guidelines

Interactive video
•
6th - 10th Grade
19 questions
Handbook Overview

Lesson
•
9th - 12th Grade
20 questions
Subject-Verb Agreement

Quiz
•
9th Grade